![Gặp lại bé gái được Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng bế trên tay](https://static.baovanhoa.vn/zoom/240_135/uploaded/nguyenthidong/2024_07_24/bac_1_EIXI.jpg)
Gặp lại bé gái được Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng bế trên tay
VHO - Từng có cơ duyên được trực tiếp gặp gỡ, tiếp xúc với Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng, trong đó có một bé gái được Tổng Bí thư bế lên tay, ôm vào lòng và được nhiều phóng viên dự đưa tin hôm đó ghi lại khoảnh khắc tuyệt vời đó. Bé gái ấy tên là Phạm Thị Thu Hiền, năm nay tròn 18 tuổi, ở xóm Kỳ Trung, thôn An Kỳ, xã Tịnh Kỳ, TP Quảng Ngãi (Quảng Ngãi).